Siro Muhi xanh lá


Siro Muhi xanh lá

Thành phần: 

Clorpheniramin maleat: 4mg 

Dl-Methylephedrine hydrochloride: 30 mg 

Cam thảo trích xuất (số lượng 170mg thuốc trinh tương đương): 42.5mg 

Fructose, D-sorbitol, citric acid, citric acid, Na, benzoic acid Na, paraben, edetate Na, ethanol, propylene glycol, caramel, và có hương thơm.

Tác dụng 

  • Viêm mũi cấp tính, giảm các triệu chứng sau đây do viêm mũi dị ứng hoặc viêm xoang: hắt hơi, sổ mũi (sổ mũi quá nhiều), ngạt mũi, nước mắt mắt, đau họng, đầu nặng. 

  • Triệu chứng cảm lạnh thông thường như sốt,chảy nước mũi, ho, đờm

Liều dùng : 

  • Trên 3 tuổi : 10ml

  • Từ 1-3 tuổi : 7.5ml

  • Từ 6m – 1 tuổi : 6ml

– 1 ngày uống 3 lần sau bữa ăn, mỗi lần uống cách nhau 4 tiếng, không uống quá 6 lần/ngày. Sử dụng siro ho giúp hạn chế tối đa những lần uống thuốc kháng sinh của bé

– Dùng cốc chia vạch đính kèm để đong chính xác lượng chuẩn cho bé. 

Đóng gói:

Chai 120ml

Xuất xứ :

Nhật Bản

Giá sản phẩm: Liên hệ(Giá sỉ lẻ rẻ nhất Việt Nam)

Liên hệ mua thuốc tại:

Nhà thuốc Online

Không có phản hồi

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Osteoflam BD
Sức Khỏe
Osteoflam BD

Osteoflam BD

An Cung Ngưu Hoàng Hoàn Hộp Màu Xanh
Sức Khỏe
An Cung Ngưu Hoàng Hoàn Hộp Màu Xanh

An Cung Ngưu Hoàng Hoàn Hộp Màu Xanh

Trà Râu Mèo
Sức Khỏe
Trà Râu Mèo

Trà Râu Mèo

Thuốc tebexerol immunoxel 500ml